วันที่26ตุลาคม2566คณะครูโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) เข้าร่วมตานสลากภัต วัดพระธาตุแช่แห้ง
วันที่26ตุลาคม2566นางพิลาสินี ถาริยะวงศ์วนิช ผู้อำนวยการโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) มอบหมายให้ ตัวแทนคณะครู เข้าร่วมตานสลากภัต เพื่อสืบสานวัฒนธรรมประเพณีอันดีงาม ณ วัดพระธาตุแช่แห้ง พระอารามหลวง จังหวัดน่าน