วันที่19พฤศจิกายน2566โรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) จัดการประชุมผู้ปกครอง ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566
วันที่19พฤศจิกายน2566ภายใต้การสนับสนุนด้านการศึกษาของเทศบาลเมืองน่าน นำโดย นางพิลาสินี ถาริยะวงศ์วนิช ผู้อำนวยการโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) เป็นประธานในพิธีการประชุมผู้ปกครอง ประจำภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2566 โดยผู้อำนวยการสถานศึกษาพบปะชี้แจงแนวนโยบายการศึกษา แนะนำหัวหน้าฝ่ายงานและครูบุคลากรใหม่
-มอบเกียรติบัตรทุนการศึกษา ให้แก่นักเรียน และผู้ปกครองต้นแบบ และมอบเกียรติบัตร ให้กับนักเรียนในการปฏิบัติตนเป็นแบบอย่างที่ดี ด้านการสวมหมวกนิรภัยมาโรงเรียน 100%
-มอบทุนการศึกษา สำหรับนักเรียนยากจน จำนวน 64 ทุน
-รับฟังความคิดเห็นและข้อเสนอแนะในการพัฒนาสถานศึกษาจากผู้ปกครอง
-ผู้ปกครองพบครูประจำชั้นเพื่อแลกเปลี่ยนข้อคิดเห็นเกี่ยวกับนักเรียนและเพื่อเสนอแนะการอบรมดูแลพัฒนานักเรียนร่วมกัน