วันที่28พฤศจิกายน2566เจ้าบ้านน้อยจุมปีฯ ต้อนรับคณะกรรมาธิการติดตาม เสนอแนะ และเร่งรัดการปฏิรูปประเทศ และการจัดทำและดำเนินการตามยุทธศาสตร์ชาติ วุฒิสภา
วันที่28พฤศจิกายน2566 นางพิลาสินี ถาริยะวงศ์วนิช ผู้อำนวยการโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) มอบหมายให้นางสาวบุญาณิส แซ่เต็น ครู วิทยฐานะชำนาญการพิเศษ นำเจ้าบ้านน้อยจุมปีฯ ต้อนรับคณะกรรมาธิการติดตาม เสนอแนะ และเร่งรัดการปฏิรูปประเทศ และการจัดทำและดำเนินการตามยุทธศาสตร์ชาติ วุฒิสภา ณ วัดภูมินทร์