หน้าแรก
ประวัติ
นโยบายการบริหารงาน
คณะกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐาน /มูลนิธิโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ฯ
ผู้บริหารและ บุคลากร
ติดต่อเรา
ข่าวกิจกรรม
ประกาศการเปิดเรียน
ประกาศการเปิดเรียน โรงเรียนเปิดภาคเรียนที่ 1 ปีการศึกษา 2567 วันพฤหัสบดีที่ 16 พฤษภาคม 2567
ข่าวกิจกรรมทั้งหมด
•
วันที่26กรกฎาคม2567 โรงเรียนจัดอบรมโครงการมารยาทงามตามวัฒนธรรมไทยนักเรียนปฐมวัยและนักเรียนประถมศึกษา
•
วันที่25กรกฎาคม2567 โรงเรียนจัดอบรมโครงการส่งเสริมคุณธรรมจริยธรรมนักเรียนปฐมวัยและนักเรียนประถมศึกษา
•
วันที่23กรกฎาคม2567 โรงเรียนจัดอบรมตามโครงการสร้างเสริมการเรียนรู้ มุ่งสู่การเฝ้าระวังสุขาภิบาลอาหารในโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์)
•
วันที่18กรกฎาคม2567 โรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) ร่วมนำต้นเทียนไปถวายวัด
•
วันที่17กรกฎาคม2567 ผู้อำนวยการโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) มอบเกียรติบัตรและรางวัลให้แก่นักเรียนและคณะครู
•
วันที่13กรกฎาคม2567 โรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) อบรมหัวข้อเรื่องการคัดกรองนักเรียนที่มีความต้องการจำเป็นพิเศษทางการศึกษาตามโครงการระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน
•
วันที่12กรกฎาคม2567 คณะครูและนักเรียนโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) ร่วมผูกริบบิ้นสีเหลือง เพื่อถวายความจงรักภักดีให้กับในหลวงรัชกาลที่ 10
•
วันที่10-12กรกฎาคม2567 นักเรียนโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) เข้าร่วมการแข่งขันทักษะทางวิชาการระดับภาคเหนือ เมืองระแหงวิชาการ 2567
•
วันที่9กรกฎาคม2567 นักเรียนชั้นป.5 โรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) ร่วมชมนิทรรศการเมืองสุขยั่งยืน
•
วันที่8กรกฎาคม2567 ผู้อำนวยการสถานศึกษาโรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์) ร่วมเป็นเกียรติพิธีเวียนเทียนสมโภชน้ำพระพุทธมนต์ศักดิ์สิทธิ์
โรงเรียนจุมปีวนิดาภรณ์ เทศบาลเมืองน่าน (บ้านภูมินทร์)
ที่อยู่ 44 ถ.สุริยะพงษ์ ต.ในเวียง อ.เมืองน่าน จ.น่าน 55000
โทรศัพท์
054-710558
โทรสาร
054-772233
อีเมล์
jumpee2561@gmail.com